WPC Panel abu ne na itace-roba, kuma samfuran itace-roba galibi ana yin kumfa na PVC ana kiran su WPC Panel. Babban albarkatun kasa na WPC Panel wani sabon nau'in kayan kare muhalli ne na kore (30% PVC + 69% itace foda + 1% dabarar launi), WPC Panel gabaɗaya ya ƙunshi sassa biyu, da substrate da launi mai launi, substrate an yi shi da itacen foda da PVC tare da sauran haɗin gwiwar haɓaka haɓaka, kuma ana manne da Layer Layer zuwa saman launi na PVC tare da launi daban-daban.
Ba shi da gurɓatacce, kuma yana da halaye na ɗaukar sauti da ceton kuzari.
WPC Panel wani abu ne da aka yi da fiber na itace da filastik gauraye da dumama da allurar fusion. Ba a yi amfani da abubuwa masu cutarwa kamar benzene, formaldehyde da cyanide a cikin tsarin samarwa.
Ana amfani da shi sosai wajen inganta gida, kayan aiki da sauran lokuta daban-daban.
Haɗuwa: bangon ciki da waje, rufin cikin gida, benaye na waje, bangarori na cikin gida mai ɗaukar sauti, ɓangarori, allunan talla da sauran wurare, waɗanda ke rufe kusan duk sassan kayan ado.
Mai hana ruwa, damshi-hujja, mildew-hujja, nakasawa-hujja da fasa-hujja, Anti-kwari, anti-termi...
WPC Panel jerin kayayyakin ba kawai da na halitta texture na halitta itace, amma kuma suna da mafi shahara abũbuwan amfãni fiye da na halitta itace: hana ruwa, danshi-hujja, mildew-hujja, nakasawa-hujja da fasa-hujja, Anti-kwari, anti-termite, karfi acid da Alkali juriya, harshen wuta retardant, karfi weather juriya, karfi anti-tsufa, babu rini da sauran musamman kaddarorin, da jama'a amfani ne dace da jama'a kaddarorin.
Ana iya amfani dashi ba kawai a cikin gida ba, har ma a waje da lambuna na waje. Har ila yau, ya dace da gine-gine, kayan gini, masana'antun kayan ado, masana'antun kayan aiki da sauran filayen samfurin masana'antu; ana iya sarrafa shi a cikin bangarori masu ɗaukar sauti, rufin katako, firam ɗin ƙofa, tagogi. Frame, bene, skirting, kofa gefen, siding, waistline, daban-daban na ado Lines; labule, saƙa na lu'u-lu'u, makafi, shinge, firam ɗin hoto, allunan matakala, matakan hannaye, ƙayyadaddun faranti daban-daban, da kayan yau da kullun na gida ɗaruruwan iri kamar bangon waje, ciki, dakunan wanka, rufi, lintels, benaye, masu rufewa, adon gida, shimfidar wuraren lambu da sauran filayen adon gine-gine, waɗanda jama'a ke yarda da su kuma suna ƙauna.